ตามหามังงะค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีเรากำลังตามหามังงะ ที่เราชอบมากๆแลคิดถึงมากๆเลยค่ะ เป็นเรื่องที่เราเจอในแอพ MANGATOON(มังงะตูน)  เราเคยอ่านตอนปี2019 ตอนนี้ก็ผ่านมา 3 ปีกว่าๆได้เเล้วมั้งคะ เพราะติดเรียนเลยลบแอพทิ้งไป พึ่งกลับมาโหลดอีกครั้ง แต่ก็จำชื่อเรื่องไม่ได้อีก

••นางเอกถูกจับแต่งงานกับพระเอกแทนพี่สาวค่ะ พระเอกหน้าตาดี ฐานะดี หมดทุกอย่าง แต่พระเอกเป็นพิการนั่งรถเข็น พ่อของนางเอกก็เลยส่งตัวนางเอกไปแต่งแทนพี่สาวค่ะ พระเอกกับนางเอกถึงจะไม่ได้รักกัน แต่ปฏิบัติต่อกันอย่างดี เหมือนคู่รักที่รักกันมากจริงๆเลยค่ะ เราจำได้นี้เพราะเราอ่านได้ไม่เยอะค่ะ รบกวนด้วยนะคะ••😅
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่