AIS เบอร์เติมเงินถูกระงับต้องทำยังไงให้กลับมาใช้ได้

กระทู้คำถาม
เบอร์ AIS ถูกระงับไปเป็นแบบเติมเงินค่ะ ต้องทำยังไงให้กลับมาใช้ได้คะ ติดต่อทั้ง *1175 ทั้ง 1175 ก็ยังไม่สามารถแก้ไขได้เลยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อัพเดต 09/05/2022 เวลา 22.18 น.  ดูแลคุณ สมาชิกหมายเลข 7023963  ทางหลังไมค์เรียบร้อยครับ

+++++++++++++++++++

สวัสดีครับคุณ สมาชิกหมายเลข 7023963 วันนี้สมาร์ท-ณัฐพงศ์มาดูแลนะครับ

ในกรณีที่หมายเลขถูกระงับสัญญาณไม่ต้องเป็นกังวลใจนะครับ สมาร์ท-ณัฐพงศ์ยินดีตรวจสอบและดูแลให้ครับ แจ้งข้อมูลเข้ามาทางหลังไมค์ที่ส่งไปเพื่อช่วยดูแลได้เลยนะครับ

AIS ขอแสดงความห่วงใยต่อสถานการณ์ ไวรัส COVID-19 อย่าลืมสวมหน้ากากอนามัย และรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่