มีอะไรแปลงดอกสว่านปกติให้เป็นท้าย6เหลี่ยมบ้างคับ

คือผมจะทำการเจาะนำลงไม้เนื้อแข็งก่อนยิงสกรู
ทีนี้สกรูผมเป็นสกรูงานไม้ ดอกยาว8cm ผมจึงจะหาดอกสว่านขนาด3m ยาวๆ แต่เนื่องด้วยมันมีแต่แกนสวมแบบปกติ ไม่มีแบบแกนหกเหลี่ยมสำหรับไขควงกระแทก ผมจึงอยากทราบว่า มันมีพวกหัวแปลงมั้ยคับ ที่สามารถใส่กับไขควงกระแทกได้ แล้วใช้งานได้ดี ขอบคุณคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่