เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ใครใช้ Ai เป็นบ้างคะ ช่วยหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ใครใช้ Ai เป็นบ้างคะ พอดีเราสั่งทำโลโก้จากร้านในไอจีร้านหนึ่ง เเล้วพอเอาโลโก้ที่ทำเสร็จไปขึ้นโปรไฟล์ไอจีมันกับตัวเล็กมาก เเละภาพเบลอด้วยค่ะ ทักไปหาทางร้านเขาไม่เเก้ให้ค่ะ เขาให้ไปเเก้ในไฟล์ Ai เอาเอง ซื้งเราไม่มี เเอพ Ai ค่ะ ไม่เคยใช้ เเละใช้ไม่เป็นด้วยค่ะ T_T ใครพอช่วยได้บ้างคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่