มีแฟนใหม่แล้ว แต่ยังไม่ลืมแฟนเก่าควรทำอย่างไรดีครับ?

เรื่องผ่านมาแล้ว2เดือน ที่เลิกกับแฟนเก่าไป จากนั้นพอทำใจได้สักพัก ไอ้เราก็เลยมีใหม่ นะตอนนี้ยังคบกับแฟนใหม่อยู่ ไม่รู้ด้วยเพราะเหตุผลอะไร ผมเลยชวนแฟนเก่าที่เลิกกันเมื่อ2เดือนที่แล้วมาเล่นเกมด้วยกัน แต่ผมไม่ได้คิดอะไรเลยนะ แต่พอไปๆมาๆ ความรู้สึกนั้นมันกลับมาอีกครั้ง เราก็สงสารคนใหม่ที่เราคบอยู่ตอนนี้ เหตุผลที่เลิกกับแฟนเก่าคือ ทางพ่อแม่ของผญ.เขาให้เลิกกัน เขาบอกไม่โอเคที่เรา2คุยกัน ผมควรทำอย่างไรดีครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่