พรีเมียร์โปร เสียงพรีวิวเบามาก (หูฟัง)

สวัสดีครับ โปรแกรม Adoby Premeir Pro เสียงพรีวิวออกหูฟังเบามากแทบไม่ได้ยินเลยครับ แต่พอเอาหูฟังไปฟังเพลงในยูทูบเสียงก็ดังปกติ พอลองพรีวิวออกลำโพงก็ดังปกติ แต่ทำไมพอพรีวิวออกหูฟังเสัยงเบามากๆเลยครับ เเทบไม่ได้ยินเลย
แสดงความคิดเห็น