ไปเที่ยวต่างจังหวัดกับแฟนครั้งแรก

ขอถามหน่อยค่ะ เรากับแฟนไม่เคยมีอะไรกัน แล้วแฟนเราชวนเราไปเที่ยวค้างคืนตจว. เรารู้อยู่แล้วว่าต้องมีอะไรเกินเลย แต่เราไม่เคยกินยาคุมมาก่อน เลยมีข้อสงสัยค่ะ🙏🏻🙏🏻

1.ถ้าจะเริ่มกินยาคุมครั้งแรกต้องรอปจด.มาก่อนมั้ยคะ
2.ต้องกินยาคุมไปกี่วันคะถึงจะมีอะไรกันได้
3.ถ้าแฟนใส่ถุง เราต้องกินยาคุมฉุกเฉินอีกมั้ยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่