เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เราแอบชอบคนที่มาอายุมากกว่าถึง 35 ปี นี้ได้ไหม?

กระทู้คำถาม
คือ เขาคือนักแสดงยุค 90 ถถถถ อาจจะคิดว่าเอารุ่นเก่าไปไหม? ส่วนตัวเราก็คิดว่าไม่น่ะ ถึงเขาจะมีอายุเยอะแล้วแต่เขาทำตัวเด็กและเวลาเล่นกับลูกน่ารักมาเลย เราปลื้มและชอบเขามากกกก เริ่มเรื่องเลยคือ เราเป็นคนชอบฟังเพลงและละครหรือหนังยุค 90 มากพอสมควร ที่นี้เราดันไปกดสุ่มเพลงมั่วๆ จู่ก็กดมาเจอเพลงของดารายุค90 เพลง  " ไม่เคยรักกันเลยใช่ไหม " ทุกคนคงรู้แล้วแหละว่าใครร5555 ที่นี้เราก็ฟัง ก็เพราะดี และพระเอก MV หล่อ เราเลยตามผมงานเขา เราเลยรู้ว่าเขาชื่ออะไร อายุเท่าไหร่ ตั้งแต่นั้นแหละ เราก็ติดตามผลงานเขา แต่อาจจะไม่เยอะ แต่จะคอยเป็น SFC ที่ดี ละคร หนังแต่ละเรื่อง เราก็ตามนะ เช่น สายโลหิต ผู้กองยอดรัก&ยอดรักผู้กอง แตก 4 รัก โลภ โกรธ เลว ตี๋ใหญ่ ฝันติดไฟ หัวใจติดดิน  ดาวพระศุกร์(ยังดูไม่จบ😅) ฯลฯ พอเราค่อยติดตามผลงานเขา เราเลยค่อยปลื้มเขาขึ้นมาเฉยเลยยย  ทีนี้เราก็ฟังผลงานเพลงเขาทุกเพลงเลยล่ะ พอไปส่อง Instagram ก็เห็นว่าเขามีลูกแล้ว แอบนอยด์555  แต่พอดูไปดูมา เขาหย่ากับอดีตภรรยาแล้ว เราเลยไปส่อง ไอจีเขาทุกวัน555555 เหมือนโรคจิตเล่ออ เราเห็นน้องแล้ว น่าร้ากกกกกม่กกกกก เป็นปลื้ม ทีนี้เลยคลั่งลูกมากกว่าพ่อแล้ว55555  #ความรักแรกๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่