ยา PEP กับโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์

ผมรับยา PEP ที่สถาบันบำราศนราดูร หมอฉุกเฉินให้ยา เม็ดสีฟ้า กับสีขาว 5 วันแรก หลังจากนั้นพบหมอผู้หญิงอีกครั้ง ได้เปลี่ยนยาเม็ดสีฟ้า กับสีชมพู 23 วัน ผลตรวจเลือด hiv 33 วัน ที่คลีนิกนิรนามเป็นปกติ ผลจะเปลี่ยนไหมครับ แต่หลังจากนั้นได้เป็นหูดหงอนไก่ในรูทวาร เป็นข้างในด้วย ผมเครียดมากครับ ไปหาหมอ หมอบอกว่าอันตรายต้อง ผ่าตัด จี้หูด ผมต้องไปหาหมอที่ไหนดีครับ ที่ดี ไม่แพง และรวดเร็ว  ตอนนี้ผมกลัวมากๆครับ ทำยังไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่