สงสัย ตอนจบของ ดร.สเตร้นจ์2 คิดจนปวดหัวแล้ว วานตอบหน่อยครับ มีสปอยด์นะ

สงสัยอย่างแรง ตอนจบของ ดร.สเตร้นจ์2 ตอนที่สเจร้นจ์ดี สู้กับสเตร้นจ์ร้าย ตัวร้ายจะมีสามตา สู้กัน บลาบลาบลา สเตร้นจ์ดีชนะ แล้วก็ไปสิง สเตน้นจ์ซอมบี้ในเวิร์สอื่น ให้ไปสู้แทน จนสุดท้าย วันด้าก็กลับใจ จบลงด้วยดีแฮปปี้ ชาเวสก็แหกมิติมารับสเตร้นจ์ดี กลับสู่วเร์สเดิม

แต่พอเสตร้นจ์ตื่นมา เดิมเล่นในเมืองนิวยอร์ค ได้ยินเสียงระฆัง อ้าว...ไอ้เวร ดันมีตาที่สามโผล่มา ผมนี่เหวอไปเลย สเตร้นจ์สามตามันคือสเตร้นจ์ร้ายในเวิร์สอื่นไม่ใช่เหรอ แล้วมันมาโผล่ในเวิร์สนี้ได้ไง แถมแพ้เสียงระฆังอีก นึกว่าเป็นเวน่อม

งง........มากครับ  วานผู้รู้ช่วยเฉลยที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่