แฟนกินน้ำกระท่อม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อยากสอบถามอาการคนเริ่มกินน้ำกระท่อมหน่อยค่ะ พอดีพึ่งจับได้ว่าแฟนกิน เวลาเขาไม่ได้กินเค้าเหมือนมีอาการเบื่อ มีน้ำหมูกหน่อยๆ อยากเข้าหาสังคมมากขึ้น (ปกติเขาเป็นคนนิ่งๆไม่ไปไหน ไม่ค่อยคบกับใคร ปกติจะติดเมียมากค่ะ) เเต่เดี่ยวนี้อยากออกไปข้างนอก ไปคนเดียวไม่ค่อยจะชวนเราไป เราอยากรู้ว่าอาการแบบนี้เขาติดนานรึยัง หรือแค่เริ่มกิน (เเต่เขาบอกเราว่ากินได้ไม่นาน) แล้วอยากรู้ว่าถ้าเริ่มกินเขาจะหายเป็นปกตินานไหมค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
กินใบโปร่งฟ้าแทนสิ หอมเย็นชื่นใจต้มกินน้ำก็อร่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่