ขอประสบการณ์ในการข้ามเพศหน่อยครับ จากหญิงเป็นชาย

สวัสดีครับ ผมอายุ21ปี ตอนนี้มีความต้องการที่จะข้ามเพศครับ เนื่องจากผมไม่ได้มีความสุขในเพศสภาพตัวเอง มันทำให้ผมไม่มีความมั่นใจในตัวเอง สิ่งที่ผมอยากทราบคือเวลาเราคุยกับจิตแพทย์เขาจะถามประมาณไหนครับ ผมเคยเป็นโรคซึมเศร้าตอน18เพราะถูกที่บ้านกดดันเรื่องเพศสภาพ(เป็นอยู่2เดือน) แต่ปัจจุบันที่บ้านยอมรับและซัพพอร์ตดีครับ แบบนี้จะมีปัญหามั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่