สอบถามหน่อยครับ บัตรเครดิตกสิกร ถ้ามียอดใช้ครบ 12 ครั้ง แต่ยอดใช้จำนวนเงินไม่ถึง 2 หมื่น จะเสียค่าทำเนียมไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับ
สอบถามหน่อยครับ บัตรเครดิตกสิกร ถ้ามียอดใช้ครบ 12 ครั้ง 
แต่ยอดใช้จำนวนเงินไม่ถึง 2 หมื่น จะเสียค่าทำเนียมไหมครับ

สอบถามเพิ่มเติม อย่างยอดแจ้งมา วันที่ 5 แล้วเราทำการชำระเงิน วันที่ 6 
แต่ในแอพบอกครบชำระวันที่ 20  ก็ถ้าเราชำระล่วงหน้าไปแล้วจะนับการชำระไหมครับ

แสดงความคิดเห็น