วัยทำงาน ผู้ชายชอบให้ผู้หญิงจีบก่อนมั้ยคะ หรือชอบเดินเข้าไปจีบผู้หญิงเอง

ให้สาวหยอด ไปเรื่อยๆ  ให้สาวเป็นคนตามหาคอนแทคคุณก่อน
ยิ้มให้เรื่อยๆ  แล้วเปิดโอกาสให้สาวคนนั้น แบบเนียนๆ

หรือผู้หญิงไม่ต้อง ถ้าผมชอบ เดี๋ยวผมคอนเนคเอง   ยืนสวยๆ ครับ
เดี๋ยวผมไปรับ

หรือเป็นประเภทรอโชคชะตาชะตานำพา  หรือแบบว่ากราบไหว้พรมลิขิต

ผู้ชายสมัยนี้เป็นแบบไหนกันบ้างคะ
ขอทราบเสียงส่วนมาก
คุณเป็นสายอ่อย  สายรุก  หรือสายรอ

เป็นเพลาที่ดีค่ะ ในการพบปะพูดคุยหลังทานข้าวเย็นเสร็จ  แวะมาคุยกันค่ะ   ว่างๆ ก่อนจะไปทายาสีฟัน....อาบน้ำ แล้วไปนอน 😂😂🥴🥴

1  2  3..... เริ่มค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่