ตัดผมชาย ลูกค้าบอกร้านผมตัดผมไม่คุ้มต้อง มีผ้าเย็นเช็ดหน้าให้ด้วย ต้องนวดด้วย จังหวัดสุโขทัย

ลูกค้าบอกไม่คุ้มค่าตัด ผมเป็นร้านพัดลม ผมตัด  รองทรงธรรมดา 50-ทรงแฟชั่น 60 บาท ราคานี้พร้อมโกนหนวด แต่งหนวด ด้วยนะครับ แต่ถ้าแฟชั่น60 ผมจะเซ็ตผมให้ด้วย แค่ไม่มีผ้าเย็นถึงกับไม่คุ้มเลยหรอ 50-60 บาท ปัตตาเลี่ยนผมก็ใช้ราคาหลักพัน ไม่ได้ใช้ของถูกๆ300 -400 ร้านผมก็อยู่ในเขตเทศบาล ผมอยู่ตัวอำเภอ ร้านอยู่ในหมู่บ้านห่างจากถนน 4แลน ประมาณ 1 กิโล ดูผลงานในรูปครับว่าคุ้มไหม
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่