แฟนเราไปคุยกับแฟนเก่าตัวเอง

กระทู้คำถาม
สวัดดีค่ะ   เรามีแฟนเป็นรุ้นพี่ และเขาติกเกมและไม่ค่อยมีเวลามาคุยกับเราค่ะ แต่ มีวันนึงเขาส่งรูปที่เขาคุยกับแฟนเก่าของเขามา
การสนทนาของเขากับแฟนเก่าเขาดูเหมือนปกติดี แต่ เราไม่ค่อยสบายใจค่ะ เพราะเราเป็นคนที่หวง แฟนมากๆ เราไม่เคยคุยไรกับแฟนเก่าเราสักคน
 แต่เขาคุยกับแฟนเก่าของแขาและนี้คือครั้งที่2ที่เขาคุยกับแฟนเก่า แต่ คนนี้เป็นคนที่2ค่ะ 
เราไม่สบายใจเรางอนแฟนมากเลย แล้วก็มีปากเสียงกัน เราควร ทำยังไงดีคะ?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ลืมบอก เราอายุ 16 ค่ะ แฟนเรา 17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่