คลิก 125 i led ขูดชามไล่เม็ด เปลี่ยนเฟืองท้ายเบอร์14

คลิก 125 i led ขูดชามไล่เม็ด เปลี่ยนเฟืองท้ายเบอร์14 มีผลต่อเครื่องยนต์ในระยะยาวไหมคับแล้ววิ่งได้เท่าไหร่ถ้าล้อลงถนน
ขอคำตอบด้วยคับว่าผมควรจะใส่เฟืองท้ายเบอร์14ดีไหมผมกังวลมากคับกลัวเครื่องจะพังเครื่องเดิมคับๆผม 
ขอเดิม13ฟันคับผม เพิ่มมาอีกฟันเดียวปลายจะไหลไหมเครื่องจะมีปัญหาไหมคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่