ตามหามังงะครับอยากอ่านมากแต่ลืมชื่อเรื่องไปแล้วครับฮือ~~

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับผมตามหามังงะอยู่เนื้อเรื่องประมาณว่าตอนเด็กพระเอกพูดกับนางเอกว่าโตขึ้นมาแต่งงานกันนะแล้วนางเอกก็พูดประมาณว่าฉันจะแต่งงานกับคนที่สูงกว่าแล้วพอโตขึ้นพระเอกมันก็ต่ำกว่านางเอกตอนเด็กก็ต่ำกว่า"แล้วก็นางเอกมีพี่2คนแต่นางเอกไม่เคยเรียกพี่ด้วยคำว่าพี่เลยพอพระเอกไปบ้านนางเอกก็ไปเรียกพี่นางเอกว่าพี่พี่ของนางเอกก็ตัดสินใจว่านี่แหล่ะนองเขยยยยย"ที่มี"คือตอนเด็กนะจริงๆจำได้เยอะกว่านี้นะครับแต่ขี้เกียจพิมแล้วถ้าหาเจอจะขอบคุณมากเลยครับ
แสดงความคิดเห็น