(Y) ยินดีกับน้องมาย Mile ภาคภูมิ ด้วยนะคะ ที่ยอดฟอล IG ถึง 1 ล้าน แล้วค่ะ

ไม่ใช่ติ่งน้อง เลยยังไม่ค่อยได้ตามนะคะ จริง ๆ เดี๊ยนก็เลิกตามไปหลาย IG ด้วยความขี้เกียจค่ะ (สูงสุดเข้าส่องของนักแสดงชายไทย 9 คน ตอนนี้กลับมาเหลือ 2 คน แล้วค่ะ)

ขอให้น้องมายตกคนเข้าด้อมได้เยอะ ๆ นะคะ ยอดฟอลขึ้นเร็วมาก มีคนรักน้องมายเพิ่มขึ้นทุกวัน เดี๊ยนก็ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ ขอให้สปอนเซอร์เข้าเยอะ ๆ นะคะ

ขออนุญาตแท็กน้องอาโป เข้ามาด้วยนะคะ มาด้วยกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่