ทุกคนคิดเห็นยังไงคะ ถ้าพูดถึงม.ศรีปทุม

เราเป็น dek65 นะคะ ตอนนี้มองๆม.ศรีปทุมชลบุรี แต่ยังไม่รู้รายละเอียดเกี่ยวกับม.เท่าไหร่ เห็นมีดราม่าเรื่องการรับสมัครงาน ซึ่งดูจากมหาลัยที่จบ ถ้าเราจบจากม.ศรีปทุมชลบุรี อัตราการรรับ/สมัครงานจะเป็นไปในทิศทางไหน มีคำแนะนำ ทุนเรียน หรืออะไรเกี่ยวกับม.ศรีปทุมแนะนำได้นะคะ(จขกท มีความสามารถพิเศษช่วยแนะนำทุนการศึกษาที่ใช้ความสามารถพิเศษให้หน่อยนะคะ เห็นรุ่นพี่บอกว่ามีทุนความสามารถพิเศษด้วย) ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่