ผมเรียนใน Learn Anywhere / OnDemand ไม่ได้ครับ

ผมเพิ่งจ่ายตังให้กับคอร์สของ OnDemand พอผมจะเข้าไปเรียนปุ๊ป มันขึ้นว่า "คำเตือน พบการใช้งานหลายหน้าจอ"
หมายเลขเครื่อง (UUID): 0a137-------------b5
รุ่น (Model): BAH3-W59 (Huawei MatePad 10.4)
ไม่อนุญาตให้ใช้งานหลายหน้าจอ

ผม Sign Out หมดแล้วนะครับ ผมไม่ได้เชื่อมต่อจอไหนเลย ตอนนี้ผมเรียนไม่ได้ ผมจ่ายตังไป 6400 แล้วครับ มีใครพอทราบวิธีแก้ไหมครับ ขอบคุณอย่างสูงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่