อยากปรึกษาเรื่องจัดการความรู้สึกในความสัมพันธ์

เราคบกับแฟนเรามา2ปี อายุเท่ากัน ตอนแรกที่เขาขอเราคบเราตกลงคบกับเขาเพราะตอนนี้เราเหงาและอยากลองมีแฟนดูค่ะ แต่ก็มีความรู้สึกดีๆให้เขาค่ะโดยรวมที่ผ่านมาเขาเป็นแฟนที่ดีมากค่ะดูแลเราดีสุภาพไม่เคยดุเราเลย แต่ติดที่เขาตัวเล็กกว่าเราค่ะ เราสูงประมาณ164
เขาสูงประมาณ150ค่ะ ความรู้สึกลึกๆนี้มันเลยขัดๆในใจเรามาตลอดเลยค่ะ(จริงๆชอบคนตัวสูงกว่าค่ะ) เลยพาลทำตัวไม่ดีไม่น่ารักใส่แฟนไปเยอะเลยค่ะบางครั้งก็แอบอยากเลิก;-; เราควรจัดการความรู้สึกแบบนี้ยังไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่