ผมไม่สามารถเข้าได้ outlook

กระทู้คำถาม
เรื่องเกิดขึ้นตอนหลังเข้าอย่างทุกที มันก็ขึ้นว่า 

ช่วยเรารักษาความปลอดภัยบัญชีของคุณ
เราตรวจพบกิจกรรมที่ผิดปกติบนบัญชี Microsoft *****_@hotmail.com ของคุณ หรือเชื่อว่าข้อมูลประจำตัวของคุณมีความเสี่ยง
เพื่อความปลอดภัยของคุณ และเพื่อให้แน่ใจว่ามีเพียงคุณเท่านั้นที่สามารถเข้าถึงบัญชีของคุณ เราจะขอให้คุณยืนยันข้อมูลประจำตัว และเปลี่ยนรหัสผ่านของคุณ

ทีเเรกผมก็ไม่ได้คิดอะไรก็ทำตามที่เค้าบอกไป ผมก็ทำรายการไปเท่าที่จะทำได้ เเต่ปัญหามันเป็นที่ว่าเบอร์มือถือนั้นไม่สามารถใช้ได้เนื่องจากมันหายไปทำให้ไม่สามารถส่งรหัสได้ ผมเลยเลือกตัวเลือกที่2 พอทำไปรอบนึงก็พบว่ามันไม่ผ่าน ไม่เข้าใจว่ามันผิดตรงไหนเพราะเค้าให้ใส่เเค่รหัสล่าสุดกับอันเก่าเเละชื่อที่ตั้งไว้ เค้าจะบอกว่าให้ใส่อะไรก็ได้ที่ตัวเองจำได้มากที่สุด ชื่อรหัส   เเต่สุดท้ายทำไปทำมา พยายามอยู่นาน ก็ถูกห้ามไม่ให้ทำรายการเนื่องจากวันนี้ทำไปเยอะ ทำผมหมดทางเลยครับ ทั้งๆที่ชื่อนั่นมันก็ชื่อผมจริงๆ เเค่เบอร์มือถือหายก็กลายเป็นเรื่องใหญ่ถึงขั้นที่ว่าไม่สามารถทำอะไรได้ จนปัญญาเเล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่