อยากรีโนเวท พื้นไม้ ภายในอาคาร ช่วยแนะแนววิธีแบบไหนดีครับ

อยากรีโนเวท พื้นไม้ ภายในอาคาร ช่วยแนะแนววิธีแบบไหนดีครับ เป็นอาคารเก่าครับ

พอดีเอาลูกน้องมาทำเองครับ ตอนนี้เอารถถัง maktec มาเดินปรับพื้น

ถ้าจะทำสี แนะนำทีครับ ว่าทำแบบไหนดี อยากได้ แบบสีด้าน ถามร้านบอกว่าทาน้ำยาย้อมสีไม้ก็พอแล้ว

เลยอยากสอบถามครับ ว่าวิธีไหนดี เอาประหยัดค่าใช้จ่าย และรักษาเนื้อไม้ได้ และสามารถทำได้เอง

อาคารนี้ไม่ได้อยู่เองครับ ทำให้เช่า

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่