เบื่อ...หาทางออกไม่เจอ แฟนไม่ยอมมีอะไรด้วย

เราคบกับแฟนได้1ปีกว่า 
แฟนเราไม่ค่อยอยากมีอะไรกับเรา ปัจจุบันมีเดือนละครั้งได้ ซึ่งมันไม่พอสำหรับเรา เราคิดว่าสิ่งนี้มันคือการแสดงความรักอย่างนึงนะ 

มันมากจนขนาดเราเริ่มก่อน เขาไม่ยอม เขาพยายามทำตัวเองให้สวยเซกซี่ที่สุดเวลาจะขอมีอะไรกับเขา แต่ก็โดนเมิน 

เหตุผลเพราะอะไรก็ไม่รู้ค่ะ หาทางออกไม่เจอ😭

แต่...เขาชอบแอบดูคลิปโป๊ตอนเราไม่อยู่ (เราแอบดูประวัติในมือถือเขา) ไม่รู้แอบชัก...ด้วยไหมนะ

เราควรทำไงดีคะ บางทีก็อยากจะหาคนแอบแซ่บไปเลย แต่ก็กลัวว่าตัวเองจะไร้ค่าเกิน 
หรือจะขอเลิกเลยดีนะ ฮือออ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่