2022 วิศวะยังว่างนะ ^^

มาพูดคุยกันครับ แลกเปลี่ยนความคิดเห็น แชร์ในเรื่องต่างๆกันนะครับ ^^
(ขอแบบโสดๆนะครับ 555)

ทำงานเป็นวิศวกรไฟฟ้า ดูแลระบบสนับสนุนการผลิต (Utilities Support Engineer)
อยู่บริษัทเอกชนขนาดใหญ่แห่งหนึ่ง ย่านพระราม2-สมุทรสาครครับ

อายุ 30 ขวบ สูงประมาณ 178 cm. หนัก 78 kg.ครับ ^^
หน้าตาพอใช้ได้ครับ ไม่หล่อ แต่น่ารัก พอดูได้ครับ 55

ไม่สูบบุหรี่ ไม่ดื่มแอลทุกชนิด ไม่เที่ยวกลางคืน ไม่เล่นการพนันทุกอย่าง ไม่ติดเพื่อนครับ แต่มีสังคมปะปลายครับ
ส่วนมากทำงานเสร็จ กลับบ้าน เล่นเกมบอลFifa-PS4 , อยู่บ้านดู Netflix-Youtube ฟังเพลงครับ

lifestyle : งานอดิเรกก็เล่นเกม เตะฟุตบอล ว่ายน้ำ เล่นกีต้าร์ ดูหนังฟังเพลงทั่วไป
                แต่ถ้ามีเวลาว่างๆ ก็ชอบไปพักผ่อนริมทะเล หรือเดินทางไปเที่ยว ตปท.ครับ

นิสัยส่วนตัว : เป็นคนค่อนข้างใจเย็นครับ มีเหตุมีผล พูดคุยละรับฟัง และให้เกียรติซึ่งกันละกัน
                     แต่ข้อเสีย บางทีน้อยใจ ขี้งอลบ้าง เป็นคนค่อนข้างพูดตรงๆ บางทีคนรับฟังอาจจะไม่โอเคร

(แต่ที่สำคัญเลย ไม่คบซ้อน ไม่เจ้าชู้ครับ ^^)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่