หนังสือม.ราม RAM1103 ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารในการทำงาน และ RAM1111 ภาษาอังกฤษในชีวิตประจำวัน หาซื้อไม่เจอเลยค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราหาซื้อหนังสือ 2 วิชานี้ไม่เจอ มีใครรู้แหล่งไหมคะ แบบสั่งในเน็ตได้อ่ะค่ะ เพราะเราไม่ได้อยู่ในเมือง คือเราเพิ่งสมัครเป็นนักศึกษาในระบบ pre degree ค่ะ

ลงนิติ 3 วิชา LAW1106 RAM1103 RAM1111 

มีใครพอจะแนะนำหนังสือให้ได้ไหมคะ แล้วก็ที่ซื้อด้วยค่ะ เช่น shopee lazada แบบนี้อ่ะค่ะ หรือเว็ปอะไรก็ได้ค่ะ  พอจะแนะนำให้ได้ไหมคะ 😅  

-  ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะค้า 🙏🏻🙏🏻🥰  -
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่