ตามหาคนชื่อดาราคนนี้ที่แสดงเป็นหมอในmy daddy ของ psy ค่ะช่วยด้วยพรีททททททท

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ลุงแกจะเรียกว่าเป็น ดารา ก็ไม่เชิงเท่าไหร่นะฮะ เพราะว่าจริงๆแล้วแกเป็น ศิลปิน และ เจ้าของค่าย Antenna ที่ตอนนี้ ยูแจซอก กับ มิจู ไปอยู่ด้วยนั่นแหละครับ...อมยิ้ม01

ถ้าข้อมูลผมไม่ผิดพลาด...2 ยู แกรู้จักกันจากโปรเจคต์นี้ล่ะมั้งครับ และหลังจากนั้นก็กลายเป็นเพื่อนสนิทกันมากๆเลย...อมยิ้ม01

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

และแกมีรายการของตัวเองอย่าง Yoo Hee-yeol's Sketchbook ที่ศิลปินหลายๆคนอยากไปออกด้วยนะครับ เพราะว่าระบบเสียงของรายการนี้ดีมากๆ...โชว์ที่ออกมานี่คือคุณภาพสูงกันจริงๆ...อมยิ้ม02

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่