อายุ 18 อยากลงหุ่นสามารถทำได้ไม

กระทู้คำถาม
ตอนนี้หนูอายุ 18ปี อีก2ปีจะ 20 ค่ะซึ่งตอนนี้หนูกำลังศึกษาการเทรด และการลงทุนอื่นๆ ค่ะ ตอนนี้ทำเซเว่น เงินต่อเดือน 5,000-7,000 จะกำลังเก็บเดือนละ 2000 เพราะหนูไม่มีภาระ ตอนนี้มีเงินโดยประมาณ 10,000 ทำงานพาทไทม์มาได้ 6เดือน ทำงานที่เสริมตกเดือนละ 2,000 หนูควรลงทุนแบบไหนดีค่ะ เป้าหมายคืนเก็บเงินต่อมหาวิทยาลัยและสร้างร้านอาหารให้ที่บ้าน ขอสอบถามและให้คำแนะนำได้เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่