รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับว่า คือผมจะสมัครYouTube Premiumแบบครอบครัวนองคนผมระบบ ios แต่แม่ใช้ ระบบแอนดรอยด์ต้องทำยังงัย

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับรบกวนใครพอจะทราบบ้างมั้ยครับกรุณาช่วยแนะนำให้ผมหน่อยนึงนะครับผมเพราะไม่รู้จะถามใครผมลองเข้าไปหาวิธีสมัครในYou Tube ก็ยังหาคำตอบไม่ได้เลยครับเลยต้องเข้ามาในพันทิปเผื่อจะมีคนที่รู้วิธีช่วยแนะนำให้ผมครับขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่