จอยับนี้ทำยังไงให้มันกับมาเรียบเหมือนเดิมหรอครับ

จอโปรเจคเตอร์ที่เป็นผ้า ผมไม่รู้เค้าเรียกว่าผ้าอะไร
ผมไม่กล้ารีดกลัวมันพัง จะซื้อใหม่มันก็แพง ใครพอจะมีวิธีไหมครับ 
หรือมันซักแล้วรีดได้เลยใครเคยลองแล้วบ้างครับ แนะนำผมทีครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ลองใช้ไดร์เป่าผมอ่ะครับเป่าด้วยลมร้อนไม่ต้องปรับลมแรง
เป่าที่รอยยับกว้างๆนะครับห้ามเอาไดร์จ่อตรงที่ยับนะครับไม่งั้นผ้ามันจะบวม(พิมพ์งงขออภัยนะครับ😔)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่