แนะนำที่เที่ยวแถว Hamburg เยอรมันกับโซนใกล้เคียงให้ทีค่ะ

สวัสดีค่ะ เนื่องจากว่าเดือนหน้านี้เราต้องไปเข้าร่วมงาน conference พรีเซ้นท์งานผลงานวิจัย ที่เมือง  Hamburg  เยอรมันนีรวมแล้วประมาณ 10 วัน อยากสอบถามเพื่อนสมาชิกที่มีประสบการณ์ช่วยชี้เป้าสถานที่ท่องเที่ยวที่ห้ามพลาดให้ทีค่ะ เราชอบดูอาคารบ้านเรือน ตึกเก่า พิพิธภัณฑ์ สวนดอกไม้สวยๆ (ลองเสิร์ชดูแล้วส่วนใหญ่แนะนำให้นั่งคาเฟ่)

และจาก Hamburg ควรไปเดนมาร์กหรือเนเธอร์แลนด์จะง่ายและน่าสนใจกว่า 

ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่