คณะวิศวะมัลติมีเดีย กับคณะการสร้าเจ้าของธุรกิจ(busem) ของ ม.กรุงเทพควรเรียนอะไรดีครับ?

สวัสดีพี่ๆ หรือคนที่ผ่านมาเห็น คือผมกำลังลังเลว่าจะเรียน คณะอะไรดีระหว่างคณะการสร้างเจ้าของธุรกิจและบริหารกิจการ(busem)กับวิศวะมัลติมีเดียใจนึงก็อยากเรียน busem อีก ใจนึงก็อยากเรียนวิศวะมัลติ 2 คณะนี้มีข้อดีข้อเสียอะไรบ้างครับ หรือพี่ๆ แนะนำคณะอะไรดีครับ
ปล.คือผมมีแผลนว่าจะสอบเทียบ ged ด้วยอ่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่