เรามีอาการแบบนี้ผิดปกติหรืออันตรายมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
คือเราช่วยตัวเองโดยใช้หัวหน้าวงของผู้หญิงทำจนเสร็จ ทำแบบนี้มานานแล้ว แล้วอยู่ดีๆก็รู้สึกแปลกๆที่อวัยวะเพศหญิง เหมือนมีอารมณ์แล้วช่วงนี้เราชอบแพนิค เรารู้สึกหัวใจเต้นแรงแล้วก็จะอ้วก แต่ว่า
เราเหมือนจะเป็นกระเพาะปัสสาวะอักเสบ(แม่บอกเพราะเรารู้สึกปวดฉี่ตลอดเวลา)แล้วก็เป็นโรคกระเพาะ เรามักจะเป็นช่วง5โมง-2ทุ่ม เราเป็นอะไรมั้ยคะ เรารู้สึกกลัว และกังวลค่ะ หรือว่าอาจจะเป็นการเจริญเติบโตของวัยรุ่นคะ หรือว่าผิดปกติตรงไหนมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่