ฟันเหยินมาก ไม่มีเงินจัด

คือเราเป็นคนที่ฟันหน้ายื่นมาเเบบชัดเจนเลยค่ะตอนประถมยังไม่เท่าไหร่นะคะ รู้สึกว่ายิ่งโตฟันมันยิ่งเหยินขึ้นค่ะ ตอนขึ้นม.1มาเทอมเเรกโดนเพื่อนล้อเลยค่ะ จนถึงม.3ก็ยังมีคนล้ออยู่ เพื่อนล้อไม่เท่าไหร่นะคะครูก็ด้วย เราเฟลมากๆค่ะ ที่เเย่กว่านั้นเราไม่ค่อยยิ้มค่ะ เรากลัวมากๆ เราลองยิ้มหน้ากระจกเเต่รู้สึกเกลียดหน้าตัวเองมากค่ะ มันน่าเกลียดมากเลย เราอยากจัดฟันนะคะ เเต่ติดที่ไม่มีเงินเลย พ่อเเม่อยู่คนละที่เลยค่ะ ไม่ส่งเสียเราสักบาท เราอยู่กับน้าค่ะ เงินไปโรงเรียนบางทีก็ไม่พอทานข้าวด้วยซ้ำ เราทำไงดีคะ เราไม่มั่นใจในตัวเองเลย จะเปิดเทอมนี้ก็ขึ้นม.4เเล้วค่ะ เเต่ฟันมันดูเหยินขึ้นเยอะค่ะไม่รู้เพราะอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่