เข้ามาตอบหน่อยนะคะเครียดมาก ประจำเดือนเลื่อน แต่มีอาการเหล่านี้

คือเรารอบประจำเดือนยาว34-35วันค่ะ เคยนานสุด38 แต่ตอนนี้ เข้าช่วงวันที่36 ยังไม่มีอาการคัดเต้า แต่ปวดท้องเหมือนประจำเดือนมา และเป็นสิว มีตกขาวเนื้อคล้ายโลชั่น มีอาการหงุดหงิดง่าย ช่วงนี้จะอดนอนเยอะหน่อยค่ะ นอนตี4-5 ตื่นเที่ยงๆ เพราะทำงาน กินข้าวไม่ค่อยตรงเวลา มีเพศสัมพันธ์ทุกครั้งใส่ถุงยางตลอด เคยไม่ใส่ครั้งนึงตอนเป็นเมนส์วันสุดท้าย หลั่งนอก ไปอ่านมาเขาบอกว่ารอบเดือนยาวจะไม่มีความเสี่ยงตั้งครรภ์สูงนะคะ อยากทราบว่าจะเสี่ยงตั้งครรภ์ หรือมีความผิดปกติมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่