หัวหินมีGrabมั้ยคะ อาหารทะเลสดซื้อที่ไหนคะ

จะไปพักพูลวิลล่ากับเพื่อนที่หัวหินซอย 6 เข้าซอยไปค่อนข้างลึกค่ะ แล้วไม่มีรถส่วนตัวกัน อยากถามว่าถ้าจะซื้ออาหารทะเลสดไปปิ้งย่างกินกันควรซื้อที่ไหนคะ น่าจะถึงหัวหินช่วงเที่ยงๆบ่ายๆค่ะ แล้วที่หัวหินมี Grab เยอะมั้ยคะ อยากออกไปเที่ยวกันด้วย แต่ขับรถไม่เป็นกันค่ะ หรือควรเหมาสองแถวนำเที่ยวคะ แล้วราคาประมาณเท่าไร รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่