รีสตาร์ทเครื่องใหม่ แล้วแอปบางแอปหาย ทำไงดีคะ

กระทู้คำถาม
เราจะเปิดแอปแอปหนึ่ง แล้วพอกดเข้าไปอยู่ดีๆโทรศัพท์เราค้าง แล้วเราก็รีสตาร์ทเครื่องใหม่เลย ก็นึกว่ามันจะหายค้าง พอรีสตาร์ทเครื่องเสร็จแอปบาวแอปในโทรศัพท์มันหาย เอ้า!! แล้วต้องทำไงดีคะ เราจะกู้แอปแอปนั้นคืนได้อย่างไร ใครรู ช่วยบอกเราทีค่ะ หนึ่งในแอปนั้นมีแอปรูปภาพด้วย เรามีรูปเยอะเลยค่ะ จะสมัครใหม่ก็เสียดาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่