รีวิว มศว ประสานมิตรมัธยมทีค่ะ

ตามชื่อเลยค่ะ พอดีเดี๋ยวเราจะสอบเข้ามอสี่เเล้ว มีเเพลนจะเข้าประสานมิตร อยากรู้ว่าสังคมตรงนี้มันเป็นยังไงน่ะค่ะ เราเป็นอิสลาม ไม่ได้อยู่จังหวัดนี้ตั้งเเต่เเรก กลัวสังคมในกรุงเทพมาก เราใส่ผ้าคลุมเข้าไปเรียน เราไม่รู้ว่าคนที่นั่นเขาจะมองเรายังไง ค่อนข้างกังวล เพราะเราเองก็เคยโดนสังคมที่มันเเย่ๆมาก่อนช่วงประถม ตัดสินใจจะลองสอบเข้าที่นี่ เผื่อจะได้เติบโตเหมือนกับคนกรุงเทพเขามั่ง ฝากรีวิวหน่อยนะคะ เพื่อน ครู สังคม ที่นั่นเป็นยังไง ขอบคุณล่วงหน้านะคะ<3
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่