ขอใบรับรองแพทย์ ใบขับขี่

สวัสดีค่ะ ขอสอบถามหน่อย พอดีพรุ่งนี้จะไปอบรมใบขับขี่ แล้วพอดูใบรับรองแพทย์ของตัวเองคือ หมอเซ็นต์ให้เมื่อ 28 มี.ค.65 ซึ่ง มันหมดอายุวันนี้จ้าาาา

แล้วทีนี้มาถึงคำถามคือ สามารถไปขอใบรับรองแพทย์ที่คลินิกแถวกรมขนส่งได้ตรงไหน เปิดกี่โมง และสามารถเรียกพี่วินแถวนั้นไปได้ไหมคะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
                                                             ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่