เงินเดือนสองแสนกว่า แต่บริษัทขึ้นเงินเดือนต่อเดือนให้แค่ปีละ 3000 ทุกปี เป็นเรื่องปกติไหมครับ เป็นคุณจะลาออกไหม

กระทู้คำถาม
เงินเดือนสองแสนกว่า แต่บริษัทขึ้นเงินเดือนต่อเดือนให้แค่ปีละ 3000 ทุกปี เป็นเรื่องปกติไหมครับ เป็นคุณจะลาออกไหม
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
เงินเดือนตั้ง 2 แสนบาท

คุณจะคิดเล็กคิดน้อยกับเงินที่เขาจะขึ้นให้ทำไมครับ

จะลาออกเพราะเงินแค่ 3 พันแล้วทิ้งเงินเดือน 2 แสนเหรอครับ

การจะคิดว่าเขาควรจะขึ้นให้เท่าไหร่ ควรตอบตัวเองให้ได้ด้วยว่าทำไมต้องขึ้นให้เรา

เพี้ยนหืม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่