พาร์ทไทม์ อายุ15 วุฒิ ม.3

ตอนนี้กำลังหางานพาร์ทไทม์อยู่ค่ะ ตอนนี้(2565)อายุ 15 กำลังจะ 16 เดือน7ค่ะ กำลังขึ้นม.5 อยู่ปทุมธานี แถวรังสิต ฟิวเจอร์พาร์ค มีงานไหนทำได้บ้างคะ? อยากหารายได้เสริมไปเป็นค่าข้าว ค่าของที่อยากได้ค่ะ พอดีทางนี้ผู้ปกครองไม่ชอบให้เงินตอนไปโรงเรียนเท่าไหร่ค่ะ แง- เลยไม่ค่อยมีเก็บ

ขอเป็นพาร์ทไทม์นะคะ เดือนพฤษภาพอจะทำได้ทั้งเดือนอยู่ค่ะ แต่หลังจากโรงเรียนเปิดก็น่าจะทำได้น้อยลง แนะนำด้วยนะคะ ไม่เอาพวกทำออนไลน์ พนัน โพสต์ขายของนะคะ🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่