ทุกคนคะช่วยหาหนังหน่อยคะ ค้างคาใจมากก

เป็นหนังที่เราเจอมาในคลิปยูทูปอะนะคะ ประมาณมันไม่ใช่หนังเต็มเรื่องอะ เป็นตัดบางตอนของหนังแล้วก็เอามาใส่เพลงอะ
ในคลิปหนังจะประมาณว่า พระเอกจะไม่ค่อยถูกกับพ่ออะคะ ชอบโดนพ่อทำร้ายบ่อย วันดีคืนดีลากพระเอกมาตบหน้าตรงต้นไม้ที่โรงเรียนเลยอะ ส่วนนางเอกก็บ้านเลี้ยงไก่ค่ะ นางเอกจะคอยมาเก็บไข่และให้อาหารไก่บ่อยๆหลังจากกลับหรือจะไปโรงเรียน พระเอกกับนางเอกมาเจอกันตอนที่นางเอกปั่นจักยานล้มแล้วพระเอกก็มาพอดี จากนั้นก็รู้จักกันจะปั่นจักยานไปโรงเรียนด้วยกันทุกเช้า ด้วยความที่พระเอกไม่ถูกกับพ่อก็เลยมาสร้างบ้านที่อยู่บนต้นไม้กับเพื่อนผู้ชายด้วยกันอีก2-3คน ทีเนี้ยมีอยู่วันหนึงกลุ่มเพื่อนางเอกดันมาเจอก็เลยชวนนางเอกมาดูทีเนี้ยเพื่อนพระเอกก็เลยเห็นก็เลยมาชวนอยูาด้วยกันเลย ทีเนี้ยก็อยู่ด้วยกันมาสักพักด้วยความสนิทเนอะมีนอนกอดกัน จูบบ้าง หอมบ้างอะคะ แต่วันหนึงที่นางเอกงอนพระเอกเพราะว่ามีผู้หญิงคนหนึงสวยๆแต่ไม่เชิงนางร้านอะนะคะ มาเล่นอยู่กับผู้ชายบนบ้านไม้แต่เหมือนพระเอกก็ไม่ได้เต็มใจหรอกแต่เห็นเป็นเพื่อนก็เลยให้ขึ้นมาเล่นแล้วนางก็พยายามจะจูบพระเอกแต่พระเอกไม่ชอบอะคะ แต่นางเอกมาเห็นพอดีเลยงอน เนื้อเรื่องประมาณนี้อะคะ จำไม่ได้แล้ว แต่อย่างที่บอกข้างต้นมันเป็นคลิปตัดๆมาอีกทีอะคะส่วนเพลงที่ใส่คือเพลงfavorite girlของจัสตินบีเบอร์อะคะ เห็นคลิปๆนี้ในยูทูปนานมาก เกิดอยากดูอีกแต่จำชื่อหนังไม่ได้ ช่วยหน่อยนะคะ เเล้วคุณพี่จะได้บุญค่ะ ไม่ใช่หนังflipped ลองหาแล้ว ส่วนนางเอกจะเเต่งตัวประมาณแนวแฟรี่สีนํ้าตาล ผมบลอนๆ ไปโรงเรียน ตัวพระเอกนางเอกน่าจะประมาณม.ต้นอะคะตอนที่แสดงหนังอะนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่