นักศึกษาแพทย์จุฬาฯจบจากเตรียมอุดมทุกคนหรือเปล่า?

ขอสอบถามหน่อยนะครับคนที่เรียนหมอจุฬานี่จบมาจากเตรียมอุดมหมดเลยหรือเปล่า พอดีจะกลับไปเรียนอำนวยศิลป์ที่เดิมแต่ว่าอยากเรียนที่จุฬาแล้วก็อยากเรียนหมอด้วยแล้วคืออีกใจนึงก็อยากเข้าเตรียมอุดมถ้าหมอจุฬาเขาไม่ได้จบจากเตรียมอุดมหมดเราก็จะได้เข้าอำนวยศิลป์คือมาตอบเราหน่อยนะอันนี้คือแบบกังวลมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่