ทริปสงขลา

สวัสดีค่ะรบกวนช่วยแนะนำทริปสงขลา หาดใหญ่ สำหรับคนมีเวลาเที่ยวน้อยหน่อยนะคะ
พอดีเราจะไปส่งเจ้านายย้ายไปทำงานที่อบจ.สงขลา เลยถือโอกาสมาเที่ยวด้วยแต่มีเวลาเที่ยวแค่ 2 วันค่ะ
วันที่ว่างคือ2 พ.ค.65 ช่วงบ่ายโมงเป็นต้นไปค่ะ
วันที่3 พ.ค. 65ว่างทั้งวันค่ะ 
อยากจะให้ช่วยแนะนำทั้งร้านอาหารเช้า กลางวัน เย็น และสถานที่ท่องเที่ยวด้วยค่ะ  ขอบคุณนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่