เล่น sea of thieves ฟรีจากการเป็นสมาชิก Pc game pass แล้วมาซื้อตัวเต็มใน Steam มันจะเริ่มเล่นใหม่หมดเลยไหม

ผมกับเพื่อนสมัครเปินสมาชิก Pc game pass ของ xbox ( 3 เดือน ) เพื่อเล่น sea of thieves ฟรีครับ และ ก็จะซื้อกันตอนที่ sea of thieves มันลดราคา
แต่ที่อยากจะรู้ว่าถ้าเราซื้อตัวเต็มใน steam มันจะลิ้งค์เดียวกับที่เราเล่นฟรีใน Xbox มั้ยครับ เพราะ ที่พวกผมเล่นกันในเกมก็กกำลังสร้างเนื้อสร้างตัวไปได้สวยเลยครับ กลัวจะต้องมานับ0ใหม่ 5555 ใครรรู้ช่วยตอบทีนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่