คอนจัสตินจะกดบัตรทางไหนดี ใครมีประสบการณ์กดบัตรคอนมาเล่าให้ฟังได้นะคะ

คือเราเองไม่เคยไปคอนเลยยย ครั้งนี้ครั้งแรกค่ะ คืออยากไปมากกกก มีตังแต่กลัวไม่มีดวง เราเองก็พอรู้มารู้ว่าแฟนคลับจัสตินเยอะมากกกก ปีนี้มาจัดที่ไทยคนดาราเซเลปก็ต้องเยอะ คือเราคิดว่าจะจ้างคนกดบัตรค่ะแต่ก็มีคนโดนโกงเยอะ แถมค่าจ้างก็เเพง ร้านที่เราจะจ้าง350฿-400เลย แถมถ้ากดไม่ได้ไม่คืนเงินด้วย ถึงจะมีรีวิวที่ดีแค่ไหนเราก็ไม่ไว้ใจค่ะ เพราะอาจจะกดไม่ได้ก็ได้ ใจนึงก็อยากกดเอง แต่ก็ไม่เคยทำ กลัวไม่ทันเขา ส่วนอีกความคิดก็คิดว่าจะไปกดที่หน้าเคาร์เตอร์เมเจอร์เลยดีไหม ใจเรารู้สึกอยากไปกดหน้าเคาร์เตอร์มากกว่า เพราะโอกาสได้มันเยอะกว่าแน่ๆ แต่ก็ต้องไว ถ้าได้คิวที่1-10กำลังดีเลย ถ้าประมาณคิวที่100นี่ไม่น่าไหว เพราะเราเชื่อว่าที่ๆเราอยากได้คนก็คงเอาไปหมดแล้ว5555 ทุกสวิธีเรารู้สึกมีข้อดีข้อเสีย แล้วแต่เราต้องเลือก อยากสห้ทุกคนช่วยแนะนำมาทีค่ะว่าควรเอาวิธีไหน ตอนนี้คิดหนักมากกกก คอนรอบนี้ฉันต้องได้ไปปป อยากจะฟังจัสตินร้องสดแบบจริงๆสักครั้ง ทุกคนช่วยเสนอกันมาทีค่ะ เป็นไปได้ใครที่มีประสบการณ์เรื่องกดบัตรคอนไรงี้มาเล่าให้ฟังก็ได้ค่ะ5555 อยากรู้ ตอนนี้ไม่มีเรื่องไหนน่าคิดมากเท่าเรื่องนี้แล้ว5555
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่