ท่อปัสสาวะอักเสบ

สวัสดีค่ะ คือเรารู้สึกเหมือนจะเป็นท่อปัสสาวะอักเสบค่ะ
คือเรามีอาการเเบบปวดฉี่บ่อยค่ะ เเต่ฉี่ทีออกนิดเดียว หรือไม่ก็เวลาฉี่เหมือนฉี่ไม่สุด ฉี่ออกมาตอนท้ายรู้สึกเสียดๆค่ะอธิบายไงดีมันไม่ได้เเสบมาก เรามีอาการเเบบนี้หลังจากมีเพศสัมพันธ์เกือบ1วันค่ะ จะบอกว่ารอบเเรกเรามีตอนกลางคืนค่ะ ละพอเสรเจกิจเราไม่ได้ลุกไปฉี่หรือล้างเพราะตอนนั้นเมามากก เราเลยคิดว่าอาจจะมาจากตรงนี้รึป่าว ตอนนี้เข้าวันที่สองเเล้ว อาการเเบบนี้ใช่มั้ยคะเเล้วเราสามารถรักษาให้หายได้เองมั้ย หรือไม่ก็ถามเภสัชเเทนได้มั้ย เพราะบ้านอยู่ไกลจากโรงพยาบาลด้วยค่ะเเล้วเหมือนตอนนี้ต้องกักตัวด้วย ใครมีประสบการณ์หรือวิธีรักษาเเขร์บอกกันได้นะคะ ขอบคุณลาวงหน้าค่า
อ่อเเล้วก็เมื่อวานเรามัอาการเวียนหัวเเบบโลกหมุนอะค่ะ พอมาวันนี้เราเหมือนจะเป้นไข้อลวึ่ะ เเต่เราไม่เเน่ใจว่ามาจากอาการนี้รึป่าว เพราะก่อนหน้านั้นเราไปดื่มมาค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่