มีใครเคยเป็นโรคแบบผมบ้างช่วยหน่อยครับ

คือเริ่มเมื่อประมาณ 3ปี ที่แล้วครับอยู่ๆผมมีอาการผิวแห้งไปทัเงตัวแห้งแบบจนแสบ แล้วเป็นแบบนี้ได้สีกปีก็มีอาการผมร่วงเยอะมากหายไป 50%ได้ครับ
ผมก็เลยไปตรวจ ไทรอยด์ ความสมบูรณ์เม็ดเลือด ค่าการอักเสบของร่างกาย แล้วก็ไขมัน ก็ปกติดีทุกอย่าง ไปหาหมอผิวหนังก็ไม่รู้เป็นอะไร ทุกวันนี้เครียดมากครับใครพอรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ ถือว่าทำบุญ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่