ขอคำแนะนำจองเจ้าไหนดี ที่พักในสิงคโปร์ครับ

มีแพลนพาแม่ผู้สูงวัย ไปเที่ยวครั้งแรกในชีวิต อ่านรีวิวในนี้แล้วเลยเลือกไม่ถูกครับ ว่าจะจองเจ้าไหนดี แพลนไม่มีอะไรมากครับ

วันแรก  ถึงประมาณ 12.50 ถ่ายรูปน้ำพุในสนามบินแล้วไปเช็คอินโรงแรม
วันสอง Universal Studio Singapore  ทั้งวัน
วันสาม มีเดิน ไชน่าทาวน์ ราฟเฟิลเพลส มืดหน่อย มารินาเบย์แซนด์
วันสี่ เช็คเอาท์ 10 โมง ไปสนามบิน บิน 12.50

ปล.แม่ผมเดินได้ไกลๆไม่ค่อยไหว เลยให้นั่งวีลแชร์แทนครับ
     2. ใครมีสถานที่แนะนำเพิ่ม เรียนเชิญครับ
     3. เจอโรงแรม แกรนด์ เซ็นทรัล แถว ออร์ชาร์ด เวปนึง จองราคานึง แต่พอกดเลือก ไปจ่ายที่โรงแรมวันเช็คอิน ราคากลับพุ่งขึ้นไปอีก 1 พันต่อคืนก็เลยต้องมาถามในนี้ครับ
      4. บัตรพลาเน็ต SCB ที่แลกเงิน สิงห์ไว้แล้วสามารถใช้โรงแรมได้เลยไหมครับ แต่หน้าเวปเจ้านึงขึ้นราคาไทย ไม่ขึ้นราคา SGD อะครับต้องทำยังไง

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่